-
Ngày 17/7, Học viện Quốc phòng tổ chức đoàn cán bộ, giảng viên, học viên lớp Bồi dưỡng kiến thức Quốc phòng – An ninh khóa 96 đi học tập, nghiên cứu thực tế tại huyện Tương Dương.
70 lượt xem
-
Ông Lữ Văn May - Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, đại biểu HĐND huyện Tương Dương khóa XX, nhiệm kỳ 2021 - 2026 vừa được bầu giữ chức danh Chủ tịch HĐND huyện.
77 lượt xem
-
Ngày 16/7, HĐND huyện Tương Dương khóa XX tổ chức Kỳ họp thứ 13 xem xét, đánh giá tình hình thực hiện nhiệm vụ phát triển kinh tế - xã hội 6 tháng đầu năm, phương hướng, nhiệm vụ 6 tháng cuối năm...
93 lượt xem
-
Kỳ họp thứ 13, HĐND huyện khóa XX đã bầu ông Lữ Văn May, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, giữ chức vụ Chủ tịch HĐND huyện khóa XX, nhiệm kỳ 2021 - 2026. Cổng TTĐT huyện Tương Dương xin trân...
504 lượt xem
-
-
Sáng 5/7, Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh Nghệ An tiếp xúc cử tri tại xã Lưu Kiền, huyện Tương Dương.
116 lượt xem
-
Chiều ngày 04/7, Hội đồng nhân dân xã Xá Lượng khóa XX, nhiệm kỳ 2021-2026 tổ chức Kỳ họp lần thứ 11 (kỳ họp chuyên đề), để bầu cử bổ sung chức danh Phó Chủ tịch UBND xã khóa...
133 lượt xem
-
Ngày 28/6, UBND huyện Tương Dương long trọng tổ chức Đại hội đại biểu các dân tộc thiểu số lần thứ IV - năm 2024. Dự chỉ đạo và chúc mừng Đại hội, đồng chí Lê Văn Lương, Ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh, Bí...
540 lượt xem
-
Ngày 28/6, UBND huyện Tương Dương long trọng tổ chức Đại hội đại biểu các dân tộc thiểu số huyện lần thứ IV - năm 2024. Tham dự có đại diện Lãnh đạo Ban Dân vận Tỉnh ủy, Ban Dân tộc tỉnh, đặc biệt...
1045 lượt xem
-
Ngày 28/6, UBND huyện Tương Dương long trọng tổ chức Đại hội đại biểu các dân tộc thiểu số (DTTS) lần thứ IV, năm 2024, với chủ đề “Các dân tộc huyện Tương Dương đoàn kết, đổi mới sáng tạo, phát huy...
147 lượt xem
|